Toán Phụ Trách Các Chương Trình Quốc Tế của Khu Học Chánh Delta

 
Học sinh muốn được trợ giúp nhanh chóng xin liên lạc với bất cứ nhân viên nào của chúng tôi trong Văn Phòng Chương Trình Quốc Tế dưới đây.
 

  • Ms. Karen Symonds
    Giám Đốc Chương trình Du Học Quốc Tế – Tuyển sinh, Giám sát, Điều hành
    KSymonds@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5372
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 396 6862
    View Full Bio
    Email
  • Claire George
    Quản lý khu vực - Hỗ trợ Trường Trung Học Bắc Delta
    cgeorge@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5332
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 562 4064
    View Full Bio
    Email
  • Bob Thompson
    Quản lý khu vực – Hỗ trợ Trường Trung Học Nam Delta
    bthompson@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5370
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 240 5144
    View Full Bio
    Email
  • Israel Aucca
    Giám Đốc Tiếp Thị - Hỗ trợ Học Sinh Tây ban Nha, Bồ đào Nha
    iaucca@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5366
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 230 0299
    View Full Bio
    Email
  • Corrine Hamilton
    Điều phội viên khu vực – Phụ trách hỗ trợ Trường Tiểu Học
    chamilton@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5394
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
  • Kerstin Dashkewytch
    Điều phối viên Homestay – Khu vực Bắc Delta Burnsview, Sand Seaquam
    kdashkewytch@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5352
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 329 0373
    View Full Bio
    Email
  • Teri Gallant
    Điều phối viên Homestay – Khu vực Ladner
    tgallant@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5399
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 319 2575
    View Full Bio
    Email
  • Gillian Patrick
    Điều phối viên Homestay – Khu vực Tsawwassen
    gpatrick@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5385
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 612 4020
    View Full Bio
    Email
  • Tania Hope
    Điều phối viên Homestay – Khu vực Bắc Delta School District
    thope@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5396
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 612 1465
    View Full Bio
    Email
  • Laura Liu
    Nhân viên Hỗ trợ Người Trung Hoa
    lliu@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5344
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
  • Akane Nishikiori
    Nhân viên Hỗ trợ Người Nhật Bản
    anishikiori@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5366
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 841 0123
    View Full Bio
    Email
  • Elaine Chu
    Nhân viên Hỗ trợ Người Hàn Quốc
    EChu@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5305
    fax: 604 952 5383
    cell: 778 988 6069
    View Full Bio
    Email
  • Tiana Pham
    Nhân viên Hỗ trợ Người Việt Nam
    tpham@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5392
    fax: 604 952 5383
    cell: 604 861 8876
    View Full Bio
    Email
  • Carolyn McGreer
    Trợ lý Hành Chánh
    cmcgreer@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5367
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
  • April Weldon
    Trợ lý Hành Chánh
    aweldon@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5366
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
  • Jana Rossouw
    Kế Toán
    jrossouw@GoDelta.ca
    phone: 604 952 5327
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
  • Charmaine Roesler
    Tiếp nhận hồ sơ – Phụ trách tuyển sinh
    croseler@godelta.ca
    phone: 604 952 5302
    fax: 604 952 5383
    View Full Bio
    Email
In This Section